Thuyết Minh
Yêu Nhầm Bạn Thân - Friend Zone
Yêu Nhầm Bạn Thân
Friend Zone

Yêu Nhầm Bạn Thân

Friend Zone

Thể loại: Tình Cảm Quốc gia: Thái Lan Năm: 2019

mối tình đơn phương của Palm – một tiếp viên hàng không. Ngay từ lúc còn ngồi trên ghế nhà trường, anh đã thầm yêu Gink, nhưng sau đó, quyết định giữ tình bạn thân thiết. Nhưng điều gì sẽ xảy ra khi một ngày kia Gink quyết định có bạn trai?

Natsume Yuujinchou Lala Special - Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala
Natsume Yuujinchou Lala Special
Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala

Natsume Yuujinchou Lala Special

Nyanko Sensei To Hajimete No Otsukai, Book Of Friends Lala

Thể loại: Huyền Bí Quốc gia: Nhật Bản Năm: 2013

New original animated story included on a bonus mail-order DVD eligible for readers of LaLas August, October and September 2013 issues

Natsume Yuujinchou Itsuka Yuki No Hi Ni - Natsumes Book Of Friends Ova
Natsume Yuujinchou Itsuka Yuki No Hi Ni
Natsumes Book Of Friends Ova

Natsume Yuujinchou Itsuka Yuki No Hi Ni

Natsumes Book Of Friends Ova

Thể loại: Ova Movie Quốc gia: Nhật Bản Năm: 2014

OVA của Natsume Yuujinchou series. During a winter walk, Natsume meets a snowman yokai who is searching for something shes lost and cant seem to recall and decides to help her despite not knowing what exactly shes looking for.

Bạn Bè 2: Di Sản Vĩ Đại - Friend: The Great Legacy
Bạn Bè 2: Di Sản Vĩ Đại
Friend: The Great Legacy

Bạn Bè 2: Di Sản Vĩ Đại

Friend: The Great Legacy

Thể loại: Hành Động Quốc gia: Hàn Quốc Năm: 2013

Câu chuyện về một băng nhóm xã hội đên mà trong đó Kim Woo Bin sẽ vào vai con trai của một tên trùm đầu gấu tàn ác, liên tục những pha hành động đẫm máu và những vụ thanh toán đẫm máu được các diễn viên trong phim diễn xuất tuyệt vời cùng với kĩ xảo hiện đại

Sát Phá Lang - Saat Po Long: Kill Zone
Sát Phá Lang
Saat Po Long: Kill Zone

Sát Phá Lang

Saat Po Long: Kill Zone

Thể loại: Hành Động Quốc gia: Trung Quốc Năm: 2005

Bộ phim là cuộc đối đầu giữa hai cảnh sát điều tra với một tên trùm xã hội đen khôn ngoan và trợ thủ của hắn, một sát thủ vô tình. Những tình tiết gay cấn, những pha biểu diễn võ thuật đẹp mắt, các diễn viên ăn vai... bộ phim đã kéo khán giả trở lại với thể loại phim hành động đặc trưng của Hong Kong.

(Tập 10/12)

Kemono Friends - けものフレンズ
Kemono Friends
けものフレンズ

Kemono Friends

けものフレンズ

Thể loại: Hài Hước Quốc gia: Nhật Bản Năm: 2017

Vườn thú Japari - vườn thú tích hợp khổng lồ, bỗng một hôm Sao cát bay vèo qua cái mấy con thú biến thành con người mà toàn gái. Một bé gái lạc vào đó và bắt đầu hành trình trở về nhưng vì có nhiều “thú gái” tham gia nên thành cuộc phiêu lưu lớn với đầy bất ngờ.

(Tập 16/16)

Bạn Gái Tôi Là Hồ Ly - My Girlfriend Is A Gumiho
Bạn Gái Tôi Là Hồ Ly
My Girlfriend Is A Gumiho

Bạn Gái Tôi Là Hồ Ly

My Girlfriend Is A Gumiho

Thể loại: Viễn Tưởng Quốc gia: Hàn Quốc Năm: 2010

Kang Dae Woong (Lee Seung Gi) là một người rất hèn nhát và ấu trĩ vô tình gặp một con chồn chín đuôi (Shin Min Ah) đã bị cầm tù 500 năm. Con cáo bắt đầu biến thành một cô gái rất xinh đẹp và luôn luôn bám theo người đã giải thoát cho mình và bị hiểu lầm là bạn gái của anh ta. Mặc dù anh chàng này thích sự chú ý và ghen tị của mọi người khi nhìn vào mình nhưng anh ta luôn luôn lo sợ là Gumiho sẽ mê hoặc và ăn gan mình để trở thành người. Nhưng khi hai người bắt đầu có tình cảm với nhau thì kẻ

Thuyết Minh
Cô Bạn Gia Sư - My Tutor Friend
Cô Bạn Gia Sư
My Tutor Friend

Cô Bạn Gia Sư

My Tutor Friend

Thể loại: Hài Hước Quốc gia: Hàn Quốc Năm: 2003

Choi Soo-wan (Kim Ha Neul đóng) và Kim Ji-hoon (Kwon Sang Woo đóng) tuy cùng tuổi nhưng học lực lại có cách biệt lớn. Soo-wan đã là sinh viên đại học năm thứ hai, nhưng Ji-hoon vẫn còn đang là học sinh cấp ba.

Bạn Trai Mới Của Mẹ - My Moms New Boyfriend
Bạn Trai Mới Của Mẹ
My Moms New Boyfriend

Bạn Trai Mới Của Mẹ

My Moms New Boyfriend

Thể loại: Tình Cảm Quốc gia: Âu Mỹ Năm: 2008

xoay quanh nhân vật Henry – là cảnh sát trẻ của FBI. Rời khỏi gia đình ở Shreveport sau 3 năm, trong một đợt nghỉ phép, anh cùng vị hôn thê của mình về thăm mẹ - bà Marty. Một điều bất ngờ dành cho anh, mẹ anh đã thay đổi vẻ bề ngoài, thoát khỏi thân hình béo ú và trở nên xinh đẹp, quyến rủ hơn, và bên cạnh mẹ anh là một người tình rất ngọt ngào.

Thuyết Minh
Tri Kỷ Ngày Tận Thế - Seeking A Friend For The End Of The World
Tri Kỷ Ngày Tận Thế
Seeking A Friend For The End Of The World

Tri Kỷ Ngày Tận Thế

Seeking A Friend For The End Of The World

Thể loại: Tình Cảm Quốc gia: Âu Mỹ Năm: 2012

Anh chàng nhân viên bán bảo hiểm nhu nhược Dodge (Steve Carell) và cô hàng xóm hướng ngoại Penny (Keira Knightley) như hai cực trái dấu nhưng đều chọn cách hướng tới dấu chấm hết của nhân loại một cách thờ ơ. Tuy nhiên, nhiều chuyện tình cờ thú vị đã xảy ra khiến hai người họ thành bạn đồng hành bất đắc dĩ. Trên quãng đường rong ruổi, họ học được cách nhìn mọi việc một cách tươi vui, sáng sủa hơn.

Cuộc Chiến 5 Ngày - 5 Days Of War
Cuộc Chiến 5 Ngày
5 Days Of War

Cuộc Chiến 5 Ngày

5 Days Of War

Thể loại: Chiến Tranh Quốc gia: Âu Mỹ Năm: 2011

Bộ phim này mô tả 5 ngày về cuộc chiến của đất nước Nga và nam Ossetia. Cuộc chiến đơn thuần là cuộc tranh chấp về lãnh thổ cũng như tài nguyên.

Anh Bạn Gia Sư 2 - My Tutor Friend
Anh Bạn Gia Sư 2
My Tutor Friend

Anh Bạn Gia Sư 2

My Tutor Friend

Thể loại: Hài Hước Quốc gia: Hàn Quốc Năm: 2007

Một người đàn ông từ một gia đình giàu có đã phải ở trong năm thứ hai đại học, vẫn hoàn thành các yêu cầu trung học của mình. Gia đình ông thuê một gia sư cho anh ta là người tuổi của mình nhưng cô ấy đến từ một nền nghèo.

(Tập 12+ova/12)

Boku Wa Tomodachi Ga Sukunai - I Dont Have Many Friends, Boku Ha Tomodachi Ga Sukunai
Boku Wa Tomodachi Ga Sukunai
I Dont Have Many Friends, Boku Ha Tomodachi Ga Sukunai

Boku Wa Tomodachi Ga Sukunai

I Dont Have Many Friends, Boku Ha Tomodachi Ga Sukunai

Thể loại: Hài Hước Quốc gia: Nhật Bản Năm: 2011

Hasegawa Kodaka, một chàng Tây lai mới chuyển trường, tính tình hiền lành lương thiện, nhưng do sở hữu bộ mặt rất chi là… đầu gấu nên chàng ta đành phải ngậm ngùi bước trên con đường trở thành bậc cao thủ “độc cô cầu bạn”. Mikazuki Yozora, một cô nàng bản tính ích kỉ, tâm địa xấu xa, chỉ được cái… xinh đẹp.

Siêu Đầu Bếp - Zone Pro Site
Siêu Đầu Bếp
Zone Pro Site

Siêu Đầu Bếp

Zone Pro Site

Thể loại: Hài Hước Quốc gia: Trung Quốc Năm: 2013

Wan trở về Đài Bắc cùng với một khoản nợ lớn sau khi sự nghiệp người mẫu của cô tan vỡ. Nhà hàng của gia đình cô đang đứng trên bờ vực phá sản. May mắn thay cô gặp được đầu bếp Hải, anh hướng dẫn cho cô để chiến thắng trong cuộc thi "Siêu Đầu Bếp" để lấy lại uy tín và vực dậy nhà hàng mình như xưa.

(Tập 13/13)

Natsume Yuujinchou Shi - Natsumes Book Of Friends Four
Natsume Yuujinchou Shi
Natsumes Book Of Friends Four

Natsume Yuujinchou Shi

Natsumes Book Of Friends Four

Thể loại: Huyền Bí Quốc gia: Nhật Bản Năm: 2013

Từ khi còn nhỏ, Natsume Takashi đã có khả năng nhìn thấy những thứ có lẽ được gọi là yêu quái. Chính vì khả năng này mà cậu gặp khó khăn trong cuộc sống do không có ai hiểu cậu. Câu chuyện bắt đầu khi Takashi quyết định thừa kế “Sổ Bè Bạn” của bà mình. Natsume Reiko, tên của bà ấy, cũng có khả năng nhìn thấy yêu quái như cậu và sau khi kế thừa quyển sổ cậu dần hiểu ra lý do tại sao mình luôn là mục tiêu của cả yêu quái tốt lẫn xấu. Sau khi hiểu rõ về ý nghĩa của “Sổ Bè Bạn” cậu cùng vệ sĩ tự

Pikachu Short 25 - Pokemon: Pikachu To Eevee Friends
Pikachu Short 25
Pokemon: Pikachu To Eevee Friends

Pikachu Short 25

Pokemon: Pikachu To Eevee Friends

Thể loại: Ova Movie Quốc gia: Nhật Bản Năm: 2013

Sau khi chia tay Iris và Satoshi Dent đến vùng Jouto cùng với Yanappu. Khi đang câu cá ở hồ Dent gặp Gyarados, cậu ấy đang cố gắng bắt nó. Nhưng điều kì lạ là con Gyarados có thể dùng được Flamethrower tấn công Yanappu và cậu ta đưa nó đến trung tâm Pokemon, sau đó gặp Takeshi... còn lại xem phim thì rõ

Cô Bạn Gái Đa Nhân Cách - Two Faces Of My Girlfriend
Cô Bạn Gái Đa Nhân Cách
Two Faces Of My Girlfriend

Cô Bạn Gái Đa Nhân Cách

Two Faces Of My Girlfriend

Thể loại: Hài Hước Quốc gia: Hàn Quốc Năm: 2007

Anh chàng Gu Chang tuy đã 23 tuổi rồi nhưng vẫn chưa biết được mùi vị ngọt ngào của nụ hôn đầu, vì vậy, đó cũng là lí do mà Gu Chang luôn bị bạn bè trêu chọc. Một ngày nọ, Gu Chang tình cờ nhặt được một chiếc ví bị ai đó đánh rơi. Thế là duyên số đã đưa Gu Chang tìm đến với người chủ của chiếc ví – cô nàng Ani xinh đẹp. Gu Chang đã cảm thấy mình yêu Ani ngay từ cái nhìn đầu tiên dù anh vẫn cảm nhận được rằng cô gái này có một điều gì đó thật khác thường và đôi chút hơi ngông cuồng. Ani dường

Thuyết Minh
Yêu Nhầm Siêu Nhân - My Super Ex Girlfriend
Yêu Nhầm Siêu Nhân
My Super Ex Girlfriend

Yêu Nhầm Siêu Nhân

My Super Ex Girlfriend

Thể loại: Hành Động Quốc gia: Âu Mỹ Năm: 2006

Jenny Johnson (Uma Thurman) là một cô gái có cuộc sống hai mặt. Đời thường, cô là một sinh viên hiền lành và cởi mở. Nhưng mỗi khi xảy ra cháy nhà, cướp bóc hay bất kỳ sự cố nào ở Manhattan, cô liền biến thành một nữ siêu nhân mang tên G-Girl.

Tình Bạn Bất Tử - My True Friend (Friends Never Die)
Tình Bạn Bất Tử
My True Friend (Friends Never Die)

Tình Bạn Bất Tử

My True Friend (Friends Never Die)

Thể loại: Hành Động Quốc gia: Thái Lan Năm: 2012

Song (Natcha Jantharapan) - cậu thanh niên đến từ thành phố Bangkok mới chuyển đến sống cùng chị ở Chiengmai. Cậu là người trầm tính và sống nội tâm. Chính vì thế, cậu ấy không có bạn và luôn bị người khác bắt nạt.Ở ngôi trường mới, Song gặp Gun (Mario Maurer), thủ lĩnh của băng nhóm "SPERM".

(Tập 13/13)

Natsume Yuujinchou San - Natsumes Book Of Friends Three
Natsume Yuujinchou San
Natsumes Book Of Friends Three

Natsume Yuujinchou San

Natsumes Book Of Friends Three

Thể loại: Huyền Bí Quốc gia: Nhật Bản Năm: 2011

Dưới cơn mưa rào, trong từng vạt nắng trưa rọi qua tán lá xanh, tiếng ve sầu râm rang, chòm pháo kim ngư lấp lánh. Hương mùa hạ bao trùm lấy tất cả, một bối cảnh thật êm đềm nơi vùng quê hẻo lánh. Câu chuyện xoay quanh cậu bé mang tên Natsume. Natsume có một bí mật mà cậu giữ kín từ lâu: cậu có khả năng thấy được những hồn ma. Trong một lần tình cờ tìm được Hữu Nhân Sổ (quyển sổ có thể sai khiến yêu quái) do bà cậu để lại, Natsume đã biết được lý do tại sao các yêu quái luôn đuổi theo mình.

Xem Phim Online Chất Lượng Cao, Xem Phim Online Nhanh, Xem Phim Online Miễn Phí, Xem Phim Online Mới

Phim, Anime, Phim Lẻ, Phim Bộ, Phim Hoạt Hình, Phim HD, Phim Online, Phim Trực Tuyến, Phim Hay, Phim Hot, Phim Hài, Phim Kinh Dị, Phim Hành Động, Phim Viễn Tưởng, Phim Tình Cảm, Phim Tâm Lý, Phim Chiến Tranh, Phim Thần ThoạiPhim, Anime, Phim Le, Phim Bo, Phim Hoat Hinh, Phim HD, Phim Online, Phim Truc Tuyen, Phim Hay, Phim Hot, Phim Hai, Phim Kinh Di, Phim Hanh Dong, Phim Vien Tuong, Phim Tinh Cam, Phim Tam Ly, Phim Chien Tranh, Phim Than Thoai, Phim Han Quoc, Phim Viet Nam, Phim Thai Lan, Phim Online Hay